22 Các câu trả lời

15วีคหมอก็บอกไม่เห็นค่ะ เน้นดูอวัยวะอย่างอื่น พอ 18วีคขอหมอ หมอเลยดูเพศให้ค่ะ อาจจะยังเล็กอยู่หมอเลยยังไม่อยากให้ดูรอโตอีกหน่อยนะคะ จะได้เห็นชัดเจนค่ะ

ค่ะแม่ รอลุ้นๆๆ

บ้านนี้ซาวตอน5 เดือน ไม่เห็นเหมือนกันค่ะ เพราะน้องอยู่ในท่าที่ไม่สามารถเห็นได้และน้องยังเล็กไปค่ะ รอซาวรอบใหม่นู้นละค่ะถึงจะรู้55

ใช่คะแม่รอลุ้นกันไปจร้า❤️❤️

4 เดือนก็เห็นแล้วค่ะ หมอพูดแบบนี้เหมือนกันค่ะ เราต้องไปคลีนิคโดยเฉพาะค่ะแม่ถ้าอยากรุ้เพศ แต่แม่บ้านนี้รอลุ้นเอาค่ะ

ว่าจะหาไปคลีนิค รอลุ้นนัดนี้คงเห็น

บ้านนี้ดูความผิดปกติส่วนใหญ่เหมือนกันค่ะ แต่หมอใจดีซาวเพศให้ด้วย รุ้ตอน17วีคค่ะ

ของเรามารู้ตอน5เดือนค่ะ 4เดือนหมอบอก50%เพราะเห็นยังไม่ชัด น้องหนีบขาไว้

20 w จ้า หมอเห็นแต่ยังไม่คอนเฟริม 24 w นัดอีกรรั้งรอบนี้คอนเฟริมเลยค่ะ

ลุ้นคะแม่

เผื่อเป็นข้อมูลค่ะแม่ >> https://th.theasianparent.com/ท้องกี่เดือนถึงจะรู้เพศลูก

บ้านนี้3เดือนกว่าหมอก้บอกแล้วค่ะ ถ้าจะให้ชัวร์ก้4เดือนค่ะ

16วีค5วัน ซาวน์หมอบอกชายคะ แต่รอซาวน์อีกทีนัดครั้งหน้าคะ

ซาวด์ตอน 16วีค6วัน หมอก็บอกชายเหมือนกันค่ะ แต่รอดูนัดหน้าอีกทีจะได้เห็นชัดๆ กว่านี้

บ้านนี้ดูทั้งเพศ ดูว่าน้องมีครบ32 ดูทุกอย่างเลยจ้า

สุดยอดคะ นัดนี้น่าจะรู้แล้ว

Câu hỏi liên quan