19 Các câu trả lời

ไปหาหมอตอน 4W หมอยังไม่ให้ฝาก แต่ให้ยาโฟริคมากิน

ของเรากินโฟลิคก่อนตั้งครรภ์ค่ะ โฟลิคยังไม่ทันหมด ไอ่หนูมาเกิดแล้ว ถามหมอ หมอบอกให้กินไปเรื่อยๆค่ะ

บ้านนี้ฝากทั้งแต่4วีคค่ะ ตอนนี้10 วีคแล้วค่ะ

พอขึ้นสองขีดก็ไปฝากเลยค่ะ 5วีคหมอก็รับเลย

ค่า ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ😘😘

บ้านนี้ฝากตอน6วีคค่ะ...หมอก้ให้ฝากนะคะ

วันนี้แม่ไปหาหมอมาแล้วค่ะ 6วีค5วัน คุณหมอให้ยาบำรุง กับสมุดสีชมพู นัดตรวจเลือดตรวจทุกอย่างวันที่18มีนาคมนี้ค่ะ

ฝากตอน4วีคค่ะตอนนี้34วีค5วันแล้วค่ะ

บ้านนี้ไปฝากตอนได้14สัปดากะ2วันค่ะ

บ้านนี้ฝากครรภ์ตอน7wพร้อมซาว์ค่ะ

ไปตรวจแล้วฝากตอน7วีคค่ะ

วันนี้แม่ไปหาหมอมาแล้วค่ะ 6วีค5วัน คุณหมอให้ยาบำรุง กับสมุดสีชมพู นัดตรวจเลือดตรวจทุกอย่างวันที่18มีนาคมนี้ค่ะ

บ้านนี้ตอน4wค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิค เค้าก็รับนะคะ คุณหมอก็ดี บริการก็ดี 😅 (อีกอย่างคุณหมอนัดทุกเดือน ซาวด์ให้ทุกครั้งเลยค่ะ)

Câu hỏi liên quan