82 Các câu trả lời

คุณหมอนัดคลอด 23 พ.ค. แต่คลอดตั้งแต่วันที่3 แล้วค่ะ แจ้งคุณหมอว่าคลอดธรรมชาติ แต่หมอประเมินแล้วปากมดลูกเปิดช้ามาก เลยผ่าคลอดให้ค่ะ ลูกสุขภาพแข็งแรงดี วันศุกร์ 30 เม.ย. ยังขับรถไปทำงานอยู่เลยค่ะ อายุครรภ์ 37 w 1 d

16 พ.ค. ค่ะ มีปวดเตือนมาบ้างแล้ว เมื่อวานนี้แสบปากช่องคลอด วันนี้ก็ยังแสบ+มีมูกสีน้ำตาลแล้วด้วย รอลุ้นว่าจะแตกเร็วๆนี้มั้ย อยากเจอแล้วเหมือนกันจ้า

VIP Member

แม่มีเจ็บเตือนบ้างยังค่ะ กำหนด16.พ.ค เหมือนกัน เจ็บเตือนบ้างแล้วแต่เหมือนน้องยังไม่อยากออกมาเลย🤣

คุณหมอบอกว่าปกติค่ะ แต่ถ้ามีมูกเลือดกับน้ำใสใสไหลออกมาแบบกลั้นไม่ได้ ให้รีบไปหาหมอค่ะ

25พฤษภาคม​64​ มีอาการ​ท้อง​แข็ง​เมื่อตอนบ่าย3ไปจนเราเข้านอน2-3ทุ่ม และเช้ามายังมีแข้ง​เล็กน้อย​😩

บ้านนี้15พค. เมื่อวานหมอนัดกระตุ้น ปากมดลูกเปิดแล้ว1เซน ถ้ายังไม่เจ้บท้องคลอด หมอนัดผ่าวันที่16

กำหนด 18 พค จ้า เงียบมาก มีปวดท้องเตือนบ้างแต่ไม่ถี่ อยากให้ออกมาจะแย่อยู่แล้วววววว

กำหนดคลอดวันนี้ค่ะ 11 พ.ค มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว นานๆเจ็บที ยังคิดยุว่าจะไปหาหมอเลยดีไหม

อันนี้ครบวันนี้ไม่มีอาการใดๆเลย หมอว่าให้เวลาอีก7วันไม่มีอาการ ต้องผ่า

13 พ.ค. ยังไม่มีอาการเลยค่ะ ถ้าครยกำหนด ต้องไปหาหมอไหมค่ะ หรือ รอให้มีอาการค่อยไป

รอผ่าคลอดวันที่6นี้จ้า จะถึงวันนัดผ่าไหมไม่รู้ช่วงนี้ปวดหน่วงๆท้องแข็งบ่อยมาก

13พค.ค่ะอยากแตกมากแม่เจ็บจิ๊มิ๊ไปหมดแล้ว😅😅เฝ้ารออยากเจอกน้าลูกทุกวันเลย🥰🥰

Câu hỏi liên quan