2 Các câu trả lời

โถ้ผู้ชายไร้หัวคิดอีกแล้วถ้าเราเก็บเด็กไว้เวลาคลอดมักจะมาอ้อนวอนเอาหลานเอาลูกคืน เราเก็บไว้ก็ไม่ลำบากมากหรอกค่ะเพราะสมัยนี้ฝากครรภ์ฟรี ทุกร.พ รัฐ ดูแลดีพอๆกะเอกชน คลอด 30 ก็ยังมี เสื้อผ้าเด็กข้าวของอะไรถ้าอยากประหยัดค่าใช้จ่ายขอแม่ๆบางคนฟรียังได้ เพื่อน้องค่อยๆแก้ปัญหาค่ะส่วนผู้ชายหัวคอก็ปล่อยมันไปรวมแม่เฮงซวยของมันด้วย เรามุ่งมันดูแลเขาแล้วเราก็สู้เอานะคะ เรายังมีเพื่อนสนิทมีทางไปที่คาดไม่ถึง ส่วนแม่จะกล้าบอกตอนนี้ หรือค่อยๆทำใจตั้งสติก่อนแล้วค่อยบอกก็ได้ค่ะ ยังไงแม่ก็คือแม่ ถ้ารู้เราไม่มีทางไปยังไงก็ทิ้งเราไม่ลงยังไงก็ช่วยเหลือเราอยู่ดี

คนเราก็ใจจืดใจดำเหลือเกิน หลานทั้งคนทำได้ยังไง เฮ้อ สู้เพื่อลูกเถอะค่ะแม่ แฟนถ้าเขาอยากรับผิดชอบก็ให้เขารับผิดชอบในส่วนของลูกไม่ต้องแต่งก็ได้ แค่ช่วยส่งเสียก็พอ แต่ถ้าเขาเออออตามแม่เขาก็ปล่อยไปเถอะค่ะ คนไม่มีความคิด

แต่ทางยายของแฟนเขารับผิดชอบค่ะ ยายของแฟนเขาไม่ให้เอาออกเขาพร้อมที่จะซับพอร์ตเราทุกอย่าง แต่เราก็ไม่กล้าไปเจอทางบ้านแฟนอยู่ดี

Câu hỏi liên quan