4 Các câu trả lời

หมอแนะนำว่าอะไรคะแม่ ธาลัสต้องดํชนิด ดูความเข้ากันค่ะ ถ้าเข้ากันได้และเสี่ยงสูงหมอจะให้เจาะตรวจว่าลูกเป็นไหม ไม่เป็นก็ไปต่อ

ขอบคุณค่ะ 😊

ผลออกเลือดออกแล้วนะคะแม่ น้องเป็นแค่พาหะเท่านั้นไม่ร้ายแรงค่ะ ดีใจมาก ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ❤️

ตรวจ 2 รอบค่ะ รอบแรกตอนฝาก รอบ 2 ตรวจหลังจากผลเลือดพ่อออกค่ะ

ดีใจด้วยที่น้องได้ไปต่อบ้านนี้เเม่เปนโรคเลยเธอบกังวนอยุ่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ลุ้นเหมือนกันค่ะแม่ เป็นพาหะคู่เลย รอลุ้นผลขอให้ไม่เป็นอะไร

ขอให้ไม่เป็นอะไรนะคะ ลุ้นมากตอนรอผล สู้ๆค่ะคุณแม่ รอผลอย่างมีหวังนะคะ

Câu hỏi liên quan