48 Các câu trả lời

เจ็บมากไหมค่ะแม่ พอดีนอนรอผ่าพน. เช้า กลัวมากๆ

ผ่าคลอดบล็อกหลังไม่มีความเจ็บเลยค่ะชิวมากแต่จะรุ้สึกจุกๆนิดนึงเวลาหมอดึงลูกออกมาพอพักฟื้นก้ไม่ปวดแผลด้วยค่ะ...ทำใจสบายๆนะค่ะแม่😊

ยินดีด้วยค่ะ🎉 ผ่าคลอดตอนอายุครรภ์เท่าไหร่คะ

38+2ค่ะ..ขอบคุณมากค่ะ🙏🥰

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องโตไวๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ🙏🥰

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่น้องน่ารักน่าชังมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะแม่🙏🥰

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆแข็งแรงเร็วๆนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ🙏🥰

จํ้ามํ่าน่าชัง​มาก​ค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ขอบคุณมากๆค่ะแม่🙏🥰

ยินดีด้วยนะคะแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ🙏🥰

ยินดีด้วยนะคะแม่!!บ้านนี้รอแตกแย้วค่า

ตื่นเต้นเนาะแม่😊🥰🙏

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่ฟื้นตัวไวมากเลยค่ะ

เพื่อลูกต้องบังคับตัวเองค่ะแม่...ขอบคุณค่ะ🙏🥰

เห้นบ้านอื่นแตกอยากแตกบ้างแร้ว5555​

เหมือนกันคะอยากแตกแล้วกำหนด29 ตุลา

Câu hỏi liên quan