5 Các câu trả lời

สีทองดีกว่าแพงกว่า มีประโยชน์มากสารอาหารจากนมแม่เยอะเราฝึกให้ลูกกินตั้งแต่2เดือนไม่แพ้กินปกติปัจจุบันกำลังฝึกให้กินสูตร3น้อง1ขวบ10วันเราเปลี่ยนสูตรอยากให้ลูกรับสารอาหารให้เพียงพอ เราเคยทักเพจหลักในช้อปปี้ปรึกษากับแอดมินเอนฟาแบบไหนดีมีสารอาหารจากนมแม่เยอะเค้าแนะนำกล่องสีทอง ราคาแพงพอสมควรเราว่าเทียบเท่าไฮคิวเลย

ลูกเราแต่ก่อนก็ทานตัวนี้ค้ะ ขับถ่ายง่ายราคาไม่สูงมากแต่นน.ไม่ขึ้นค่ะทานมา4เดือน เลยลองเปลี่ยนเป็นไฮคิวซุปเปอเกอร์ค่ะ ผลลัพธ์คือลูกทานนมได้เยอะขึ้นนน.ก็ขึ้นเช่นกันค่ะ เด็กแต่ละคนไม่เหมือนกันลองดูค่ะแม่

ลูกสาวกินตัวนี้อยู่จ้า บ้างที่อาจจะอยู่ที่ตัวลูกเราก็ได้นะว่าจะถูกตัวไหนแม่ลองๆให้น้องกินไปก่อนนะคะแล้วค่อยๆปรับบ้านนี้ก็ผ่านมา2ตัวไฮคิวและพีดีเลยถึงมาเจอตัวนี้

ลูกเราก็กินสีเงินค่ะ สบายกระเป๋ากว่าสีทอง แน่นอนค่ะ สีทองสารอาหารย่อมดีกว่า แต่ก็แล้วแต่คนนะคะ ลูกเรากินสีเงินแล้วขับถ่ายดี

Super Mum

มีประโยชน์ทั้งสองสีค่ะแม่ แต่สีทองราคาอาจจะสูงกว่าสีเงิน

สีทองมีประโยชน์เยอะกว่าคะหัดอ่านกล่องบาง ตัวไหนประโยชน์เยอะตัวนั้นแหละแพงกว่า โง่แท้ยังหล้ามาบอกคนอื่นอีกสงสัยไม่ได้ให้ลูกกินเอนฟามาตอบมั่วชัว