1 Các câu trả lời

ก่อนหน้านี้แม่ก็มีอาการปวดท้อง ท้องแข็งเกร็งเหมือนกันค่ะ พอไปหาหมอปรากฎว่าท้องแข็งถี่จริงๆ และมดลูกเปิด1เซน ต้องรีบแอดมิดให้ยายับยั้งด่วนเลยค่ะ (ของแม่ตอนนั้นน้องพึ่ง32วีคจะเข้า33วีคนะคะ) คุณหมอแนะนำว่าถ้ามีอาการท้องแข็งให้รีบมาโรงพยาบาลเลย แม่แนะนำว่าให้ไปพบคุณหมอเพื่อประเมินอาการน่าจะดีกว่านะคะ ของแม่ดีที่รีบไปโรงพยาบาลก่อน ตอนนี้ออกโรงพยาบาลมาแล้วเลยทำได้แค่นอนพัก งดยกของหนัก งดเดินทางไกลและไม่ขยับตัวเยอะเลยค่ะ

แสดงว่าน่าจะใกล้แล้วค่ะแม่ แม่คอยสังเกตอาการไว้นะคะ ขอให้น้องและแม่มีสุขภาพแข็งแรงนะคะ ☺️

Câu hỏi liên quan