19 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะอยากเลี้ยงเองอยากให้กินนมจากเต้าตลอดเพราะถ้าให้ลูกกินนมผงกลัวลูกไม่รัก555+(ความคิดอิแม่)

บ้านนี้ก้อเหมือนกันค่ะ ลูกติดเต้าไปไหนไม่ได้เลยอยากไปทำงานก้อไม่ได้ทำ ข้าวก้อกินได้น้อย

VIP Member

บ้านนี้ติดขวดไม่เอาเต้าเเต่ห่างฉม่ไม่ได้เลยตอนนี้2ขวบเเม่เริ่มปิดขวดตอนเช้าเเล้วคะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ลูกติดเต้า ไม่เอาขวดเลย คงต้องเป็นแม่บ้านแบบยาวๆๆเลยคะ เพื่อลูก

บ้านนี้ก็ไม่ไว้ใจใครค่ะ กะว่าคลอดน้องมาก็ให้แม่ออกจากงาน (คุณยายน้อง) มาเลี้ยงค่ะ

VIP Member

ลาออกจากงานบริษัทมาทำงานประจำโดยที่ลาออกไม่ได้คืองานเลี้ยงลูก

น้องน่ารักจังค่ะ

เหมือนกันค่ะหยุดเย็บผ้ายาวเลยค่ะติดเต้าเข้าเต้าอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยคะแม่ ไม่ยอมเอาขวดเลย😂

คุณแม่เก่งจัง น้องก็น่ารักค่ะ😊

VIP Member

ติดเต้าเหมือนกันเลยคะ สู้ๆ คะ

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan