200 Các câu trả lời

ไม่แน่ใจนะคะ แต่เราได้ลูกชายหน้าใสสิวไม่ขึ้นสักเม็ด ☺️

ไม่จริงค่าา เค้าได้ลูกชาย หน้าใส ขาวผ่องทั้งตัวมากค่ะ😊

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาวโทรมมาก สิวเต็มหน้า ผิวคล้ำ

ไม่จิงคะได้ลูกสาว หน้าขาวอมชมพูแต่คอดำมากเลย ผิวดำมาก

ไม่จริงเสมอไปค่ะ​ ท้องแรกเราหน้าโทรมมากได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ผู้ชายค่ะ แต่แม่โทรมมาก เหมือนไปออกรบมาเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาว หน้าใส ผิวเนียนขึ้น ไม่ดำ ชอบแต่งตัวค่ะ

เราได้ลูกชายแต่ก่อนเป็นสิวเยอะมากท้องปุ๊บสิวหายเลย

เราไม่โทรม คิดว่าสวยกว่าตอนท้อง ตอนนี้ได้ลูกชาย​ค่ะ

ไม่จริงค่ะ บางคนได้ลูกชายชอบแต่งหน้าแต่งตัวก็มีค่ะ

Câu hỏi liên quan