แตกแล้วคับ กำหนด 16 มีนา คลอด 13 มีนา คลอดเอง นน 2355 คับผม แต่ผมแข็งแรงดี

แม่ผมเจ็บท้องตอนหัวค่ำหลังทานวันที่ 12 มีนา แอดมิด รพ.ตอนตี5 โดนยาเร่งคลอดแปปเดียวคุณหมอให้ถอดออกเลยได้นอนรอดูอาการจนถึง 18.00 ผมไม่ยอมออก แม่เลยขอหมอกลับบ้าน หลังจากถึงบ้านแม่ผมเริ่มมีอาการเจ็บท้องปั้นเริ่มถี่ตอนดึก ๆ แม่จะรอจนเช้าไม่ไหว มูกเลือดไหลพราก เริ่มเจ็บถี่ ๆ ตอนตี 3 รอรถมารับไป รพ. รถมาถึงตี 4 ระยะทาง20 กม. พอได้ครึ่งทางน้ำคร่ำแตกพรั่วออก แม่พร้อมเบ่งผมตลอดเวลาจนถึง รพ. ตี4.30 โดยประมาณ รอพยาบาลจัดเครื่องทำคลอด รอคุณหมอทำคลอด ตี 4.40 พอทุกอย่างพร้อมแม่เบ่งผม 3 ที หลุดออกจากท้องแม่แล้วคับ ??✌️✌️ 13 มีนา 63 เวลา05.11 นาที ??

1 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า

Câu hỏi liên quan