4 Các câu trả lời

เราเป็นตั้งแต่ท้องเดืินแรกเลยค่ะทั้งแพ้หนักทั้งถ่ายไม่ออกทรมานหลังๆมากินส้มค่ะแล้วก็ดื่มน้ำเยอะๆพอช่วยได้นิดน่อยแต่ถ้าถ่ายไม่ออกหลายวันจัดมะขามคลุกพริกเกลือโล่งเลยค่ะแต่อย่ากินเยอะนะคะเดี๋ยวจะท้องเสีย

เป็นเหมือนกันค่ะ กินอะไรไปแน่นเหมือนกินเยอะมาก แล้วกว่าจะย่อยนานมากค่ะ ตอนนี้ 16w เป็นตั้งแต่ช่วงแรกๆเลยค่ะ ✌️✌️สู้ๆนะคะ พยายามกินหลายมื้อ มื้อละน้อยๆค่ะ

เป็นค่ะ เช้า เที่ยง เย็น ก่อนนอน ครบช่วงเวลาเลย ทรมานมากเหมือนกัน จะนอนก็หลับไม่สนิทเพราะกรดไหลย้อนนี่ด้วยหนึ่งสาเหตุ สู้ๆนะแม่

เป็นช่วงๆค่ะ ดีทีแม่บ้านนี้ไม่แพ้ท้องไม่เหม็นไม่อ้วกเลย ทานได้หมด แต่ชอบแน่นท้อง ท้องอืด กินข้าว3คำ ท้องก็แข็งอืดแล้ว 555555

Câu hỏi liên quan