13 Các câu trả lời

โรงพยาบาลที่ฝากครรภ์มีคลีนิคนมแม่มั้ยคะ ถ้ามีลองปรึกษาดูค่า ปกติมันไม่ได้ไหลออกมาเอง ตอนไปตรวจ พยาบาลจะบีบดูค่ะ เลยเพิ่งรู้ตอนนั้นเหมือนกันว่านมมาแล้ว 😅

VIP Member

บ้านนี้ท้องสอง37+2วีคแล้วก็ยังไม่มีค่ะ ตอนท้องแรก หลังคลอดเป็นอาทิตย์ถึงมีน้ำนมค่ะ คลอดแล้วถ้ายังไม่มี เดี๋ยวหมอก็ให้ยาเร่งน้ำนมค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ

หลังคลอดจ้าแม่ อย่าเครียดคะ เดี๋ยวหายจริงๆ นะคะ มีมาก/น้อย แล้วแต่คนนะคะ

คลอดแล้วคุณแม่ค่อยเริ่มปั้มกระตุ้นนมทุกๆ 2 ชม.จ๊าแม่ไม่ต้องเครียดจ๊า

VIP Member

บ้านนี้ก็มาหลังคลอดค่ะแม่ ไม่ต้องกังวล แม่กินพวกบำรุงน้ำนมรอเลยค่ะ

น้ำนมมาหลังคลอดค่า น้ำนมมาช่วงตั้งครรภ์เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

บ้านนี้ไหลเริ่มซึมๆตั้งแต่ 7 เดือนค่ะ แต่ออกข้างเดียว

เเม่รอดูหลังคลอดนะค่ะ บ้านนี้มาหลังคลอดจ้า

บ้านนี้35วีค​ บีบออกแล้วค่ะ

บ้านนี้ไหลตั้งเเต่26wคะ

Câu hỏi liên quan