15 Các câu trả lời

เริ่มเตรียมได้แล้วค่ะ บ้านนี้ 31 วีคเริ่มเอาออกมาซักแล้วค่ะกลัวท้องใหญ่กว่านี้แล้วจะทำไม่ไหว มีคนแถวบ้านมาพูดจะรีบเตรียมรีบซักทำไมโบราณเขาถือ เราเลยย้อนถามไปว่าแล้วถ้าซักไม่ไหวโบราณจะมาช่วยซักมั้ย ไม่รู้ว่าพูดแรงไปมั้ยแต่มันเป็ความสะดวกของเราค่ะ☺️

เมื่อวานลองแกล้งบอกแฟนว่า จะเตรียมซื้อเสื้อผ้าจิ๋วแล้วนะ ซักด้วย แฟนบอกใกล้ๆก่อน แอบโมโห ใกล้กว่านี้คงคลอดแล้วละ 🤣🤣 ซักไม่ไหวเด้ออออ

ที่นี่ก็ถือค่ะแต่ 7 เดือนซื้อได้แล้วค่ะเพราะอีก 2 เดือนก็คลอดแล้ว

เตรียมได้แล้วค่ะเราก็จะซื้อของตอน7เดือนเหมือนกันลูกคนแรกเราก็ซื้อตอน7เดือน ตอนนี้6เดือนแล้วเดือนหน้าก็ได้ซื้อแล้ว

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคร้า สามียังไม่สามารถหาเงินมาเลี้ยงดูได้ เศร้าใจจิงๆ

TapFluencer

เตรียมช่วงเข้าเดือนที่6 ตอนนี้7เดือนได้ของครบหมดทุกอย่างแล้วค่ะ

ทยอยเตรียมเรยแม่บ้านนี้ก้อเริ่มเตรียมแล้วจ้าวันคลอดไม่เน้นอน

ใช่ค่ะ เกิดเหตุฉุกเฉินทำไม่ทัน

VIP Member

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่5 เดือน พอรุ้เพศน้อง ก็ทยอยเตรียมเลย

ทางนี้7เดือนใกล้ครบแล้วค่ะเหลือเเค่ของใช้จุกจิก

ทางนี้ยังอีกเยอะค่ะ

คลอดเมษา ปัจจุบัน33วีค ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

เตรียมแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบ กำลังทยอยค่ะ

เตรียมเลยค่ะ บ้านนี้เตรียมจะครบหมดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan