60 Các câu trả lời

เจ็บเหมือนกันค่ะ

เจ็บเหมือนกันค่ะ

เป็นปกติจ้า 😊😊😊😊

ขอบคุณค้ะ

เป็นเหมือนกันคะ

เป็นคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นเวลานอนกับตอนจะลุกไปเข้าห้องน้ำค่ะ

เจ็บมากค่ะ ยิ่งใกล้คลอดยิ่งทรมานสุดๆ

ลูกกลับหัวแล้วหัวดันเส้นเอ็นบริเวณอุ้งเชิงกรานค่ะ ปกติ บ้านนี้ตอนท้องแก่ สามีต้องคอยจับพยุงลุก เดินเหมือนคนแก่เลยค่ะเวลาลุกใหม่ๆ ไม่ว่าจะนั่งจะนอน ถ้าอยู่ท่านั้นสัก 10-15นาทีก็เป็นแล้ว พยายามเล่นโยคะคนท้องยืดเส้นบริเวณขา ช่วยได้อยู่ค่ะ ลุกง่ายขึ้นไม่ทรมาน

31 วีค อาการเดียวกันเลย ค่ะ แต่ของเราเป็นช่วงกลางคืนมากกว่า

เป็นค่ะ พลิกตัวลำบากมากคะ มีทางแก้มั้ยคะ

Câu hỏi liên quan