58 Các câu trả lời

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาดไป 1 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ขาด1วันก้อตรวจแล้วจ๊ะเอ๋เลยค่ะ

เลยวันที่ประจำเดือนมาสัก1 อาทิตย์นะคะ

อาการเดียวกันแต่ทำไมตรวจไม่ขึ้น😔😔

เป็นเหมือนกันคะอาการมาหมด ทุกอย่าง

ปจด.ไม่มาอาทิตย์นึงตรวจแล้วเจอเลยค่ะ

เจ็บหัว (.)(.) เหนื่อยง่าย ง่วงนอนตอนกลางวัน เวียนหัวค่ะ

เราตรวจก่อนเป็นเมนส์ 2 วัน ขึ้นขีดจางๆๆ

รอให้ประจำเดือนขาดก็ตรวจได้เลยค่ะ

ประจำเดือนขาดไป1อาทิต ก็ขึ้น2ขีดเข้มๆ

ตอนประจำเดือนไม่1เดือนก้ขึ้นแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan