2 Các câu trả lời

เราพาเดินเล่นเป็นเวลาค่ะ เดินแค่เช้ากับเย็น แรก ๆ ใส่เป้อุ้มเอา นางไม่นั่งรถเข็น พอ 7 เดือนอ่ะนั่งรถเข็น (แบบไม่มีปรับนอน รถเข็นแบบนั่งเกาะ) พอ 8 เดือนเริ่มไม่นั่งละปีนจ้า ได้ขายรถเข็นทิ้ง วนกลับมาอุ้มมือต่อค่ะ อุ้มเดินวนไปจนขวบ (ดีที่หนักแค่ 7-8 โล 5555) แต่พอเดินได้เท่านั้นแหละ อยากกลับไปอุ้ม!! เดินฉ่ำเดินท้างงงงวัน!! 5555555 ทุกวันนี้ 1.11 ขวบ 13 โล วันไหนนางเดินเองสบายชีวิตละ แต่ถ้าไม่ยอมเดินหนังชีวิตค่ะ หลังหักข้ามวันไปเลย 😅

แม่ได้แต่ภาวนาให้น้องเดินเร็วๆค่ะ🤣😂😂😂

เราอุ้มไม่ไหวค่ะ 🤣 ต้องซื้อรถมาเข็น เช้า-เย็น เหมือนน้องติดออกไปข้างนอกด้วย รู้เวลา ถ้าไม่พานั่งรถเดินเล่นเวลาเดิมนี่เอาล่ะ งอแง

รถเข็นก็มีค่ะแม่ แต่น้องไม่นั่ง😂

Câu hỏi liên quan