36 Các câu trả lời

เป็นค่ะ​ แต่สามีพูดว่า​ เธอจะอ้อนเอาอะไร​ จะให้พาไปกินอะไรอีก​ พูดมาเลย​ ทำยังงี้มีพิรุธ​ ไม่น่าไว้ใจ555+

VIP Member

บ้านนี้ท้อง2เป็นค่ะ ชอบกอดชอบหอมสามี ทั้งที่ท้องเเรกนี้ไม่อยากจะเข้าใกล้เลยค่ะ

บ้านนี้เป็นค่ะ อยากอยู่ใกล้ๆ มองสามีตัวเองน่ารักขึ้น หมั่นเขี้ยว ได้ลูชายค่ะ 😂😂

ลูกชายเหมือนกันคะ

ตรงกันข้ามกับบ้านนี้มากค่ะ​ ขวางหูขวางตามาก​ แค่คิดก็อยากจะเตะก้านคอ​แล้ว555

เรานัวตลอดตั้งแต่ก่อนท้อง แฟนถามไม่แพ้ท้องแบบเหม็นแฟนมั่งหรอ 😆😆

น้อส่วนมากเค้าเหม็นหน้าแฟนบ้านนี้ป่าวเลยจร้ชอบกลิ่นแฟน😁

บ้านนี่ไล่ไปนอนนอกห้องค่ะ เห็นหน้าแล้วหงุดหงิด นอนไม่หลับ

เรากำลังเป็นเลยค่ะ ตอนนี้สามีไปทำงานคิดถึงจนร้องไห้😭

หึงแรงมากค่ะ 😭😭

บ้านนี้เลยค่ะ ติดสามีเป็นอย่างมาก ไปไหนชอบติดไปด้วยค่ะ555

ติดหนักมากค่ะ แฟนไปเข้าห้องน้ำ ตื่นมาไม่เจอจะร้องไห้ 555555

บ้านนี้บางทีก็อยากอยู่ใกล้แต่บางทีก็เหม็นสามีซะงั้น5555

Câu hỏi liên quan