223 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด27ตุลาคม แม่เกิด23กันยายน พ่อเกิด27พฤศจิกายน เกิดระหว่างกลางเดือนวันเกิดพ่อกับแม่เลยค่ะ😆

เราเกิด 21 ตุลา กำหนดคลอด ก็ 21 ตุลา เหมือนกัน บังเอิญมาก ๆ แต่ของเรา เด็กเด็กน่าจะคลอดก่อน เพราะเป็นแฝดค่ะ

อยากมีบ้างเหมือนกัน ☺️

บ้านนี้ 23 ตุลาค่ะ พ่อเค้าเกิด 12 ตุลา พ่อเค้าแอบหวังอยากให้ลูกเกิดวันเดียวกัน 😆😄

บ้านนี้ แม่ 19 ตุลา พ่อ 16 ตุลา และคาดว่าลูกก็น่าจะสิ้นเดือนตุลาค่ะ ลุ้นๆๆๆ

กำหนด 4 ตุลาค่า คุณตากะคุณยายของตัวเล็ก ก็เดือนตุลาเหมือนกันค่า ^^

เกิด 17 ตุลาคม เหมือนกันเลยค่ะแม่ ^^ แต่ของลูกเรากำหนดคลอด 12 พ.ย.62 ค่า

แม่บ้านนี้ก็เกิด17 ต.ค เหมือนกันค่าาา กำหนดคลอด 28 ต.ค.จ้าาาา

9 ต.ค.เหมือนกันเลยค่ะ💕 แต่ตอนนี้แพ้หนักมาก กินอะไรไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลย มีแต่อาการเหนื่อยอย่างเดียวคะ 🥰

กำหนดคลอด22ตุลาค่ะ คนโต6ตุลา คลอดเดือนเดียวกันเลยทั้ง2คนพี่น้อง

หมอบอก23ค่ะ แต่จะดู ฤกษ์คลอดอีกทีจ้า:)ตั้งหน้าตั้งหน้ารอคอย:)

Câu hỏi liên quan