275 Các câu trả lời

25มีนาค่ะอยากได้ลูกสาวบ้างจังซาวรอบที่เเร้วหมอบอกอาจจะเป็นผญเพราะน้องหนีบไว้รอซาว26นี้เเอบลุ้นอยู่ค่ะ🥰

ขอให้สมหวังนะคะแม่

ยินดีด้วยจร้าได้สาวน้อยสมใจเลย บ้านนี้ยังไม่รุเลยได้หนุ่มน้อยหรือสาวน้อยลุ้นมากๆค่ะผ่าคลอด27มีนาค่ะ

สาธุๆอยากได้สาวน้อย ได้มาละ1หนุ่ม 😘

5 มีนาคม ได้ลูกชายค่ะ สมใจมากๆค่ะ เพราะว่าคนแรกได้ผู้หญิง ตอนนี้เลยมีครบทั้งหญิงและชายค่ะ

คนแรกแม่ได้ชายค่ะ ดีใจด้วยนะคะ❤️

แค่เห็นก็รู้สึกได้เลยว่า ถ้าเค้าออกมา เค้าจะจ้ำม้ำน่าเอ็นดูวววว มากๆๆๆ 🥰

❤️❤️

2มีนาค่ะ​ หมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้หญิง​ถูกใจแม่​ แต่พ่ออยากได้ลูกชาย😊

VIP Member

ยินดีกับแม่ที่ได้หญิง บ้านนี้ก็ภาวนาได้หญิงสมใจอยากปิดอู่แล้ววว😁

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ แต่พ่อกับแม่อยากได้ลูกสาวมาก 😂 กำหนดคลอด 14 เมษา

อิจฉาแม่จัง บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย (11มีนา64) ลุ้นมากกก อยากได้ลูกสาว

ขอไห้สมหวังนะคะแม่

8มีนาค่ะ แต่ยังเห็นเพศไม่ชัด แต่หมอคาดว่าเป็นผู้ชายสูงมาก.❤️

กำหนดคลอดเดือนมีนาเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ(16มีนา64)