54 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันจ้า เต็มหลังเลย ไปหาหมอ หมอก็ให้ยามากิน แต่ก็ไม่หาย ตอนนี้กำลังเริ่มมาเป็นข้างหน้า

เราใช้คาเนสเทนค่ะ ทาเช้า กลางวัน เย็น ก่อนนอน ทาบ่อยๆค่ะ สังเกตตัวเองด้วยทาแล้วยุบไหม

เป็นเหมือนกันค่ะ ตุ่มน้ำใสๆ คันมาก ขา แขน ท้อง หลัง เกาจนเป็นรอยดำหมดแล้วค่ะ

แม่ใช้ออยทารึป่าวคะ เราคนหนึ่งเคยเป็นเพราะแพ้ออย ถ้าแม่ทาอยู่ควรหยุดคะ

คันเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เปนตุ่มหนอง คันเหมือนลมพิษยิ่งเกายิ่งลามยิ่งคัน

เปนเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอหมอให้ยากิน และทามาค่ะ แต่ยังไม่ดีขึ้น คันมาก

ช่ายค่ะ เหงื่อออก ก็คัน

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่ไม่คันนะถ้าเหงื่อออกจะลามเพิ่มขึ้นเรื่อยๆเลย

VIP Member

เป็นตอนแรกๆ ไม่ถึง10 เม็ด กระจายตามร่างกาย มีเม็ดใหญ่ เป็นหนอง สองจุด

เคยเป็นตามแขนขา​ ช่วงไตรมาส​แรก​ เกาหนักมากตอนนี้ลายเเล้วคะ😂😂

เป็นค่ะตอนนี้ 19 week เป็นผื่นเหมือนลมพิษเลยค่ะ ยิ่งเกายิ่งลามค่ะ

Câu hỏi liên quan