85 Các câu trả lời

มีค่ะแต่กลิ่นไม่ค่อยแรงมากก่อนท้องไม่มีกลิ่นตัวพอท้องเท่านั้นแหละทั้งกลิ่นทั้งดำเลยค่ะ🤣

เจ็บๆหน่วงมดลูกข้างซ้ายบ่อยๆปวดขาตลอดพอเดินหน่อยก็ปวด เป็นอะไรมั้ยค่ะ มีแม่ท่านใหนเป็นบ้างตอนนี้12 วีคค่ะ

มีเหมือนกัน เป็นเรื่องปกติ แต่เราใช้สบู่ตัวนี้ เขาบอกคนท้องใช้ได้เด็กก็ใช้ได้ เลยลองใช้ดูเราว่าโอเคนะคะ

VIP Member

ทั้งกลิ่นทั้งเหงือทั้งคอดำรักแร้ดำ ไม่รู้มาจากไหน อิแม่นี่เพลียเลยเหม็นกลิ่นตัวเอง

อยากบอกว่าบ้านนี่กลิ่นตัวออกแรงมาก แต่แปลกนะที่เหม็นแค่รักแร้ข้างซ้ายข้างเดียว โรลออน ก้เอาไม่อยู่

เราพึ่งมีกลิ่นเหงื่อตอนใกล้คลอดค่ะปกติไม่มี ตอนนี้ขี้ร้อนมากออกห่างจากพัดลมไม่ได้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แถมรักแร้ดำขึ้นด้วยค่ะ แต่ไม่กล้าใช้อะไรเยอะเลยค่ะ กลัวมีผลกะลูกน้อย

เราใช้สารส้มของเกรซ ตามด้วยผงระงับกลิ่นกาย โป่งประดิษฐ์ ของเต่าซิ่งค่ะ ลองดูค่ะคุณแม่

TapFluencer

เหมือนกันเลยคะ 12วีค 6วันค่ะ มีกลิ่นตัว ปกติไม่มีเลย เหงื่อออกเยอะแค่ไหนก็ไม่มีกลิ่น5555

12วิค เช่นกันค่ะ​ ลูกตอดบ่อยมั้ยคะ​ ช่วงนี้ตัวเราเองไม่ค่อยรู้สึกเรยค่ะว่าลูกตอด

Câu hỏi liên quan