71 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ 18+6 ยังทำอยู่ค่ะ เลิกงานเที่ยงคืนทุกวันเลยค่ะ

เราทำงานจนคลอด ลาคลอดได้21วันก้อได้กลับมาทำงานค่ะ

ทำคะ ทำจนน้ำคล่ำแตก ก่อนจะไปจะไปทำงานไม่กี่นาที

VIP Member

บ้านนี้ทำอยู่จ้าทำตั้งแต่บ่ายโมงจนถึงตี1เลยจ้า

ทำเซเว่นลาได้5วันคลอดเลยคร่า #ทำยันคลอดจริงๆ😁

21w ยังทำงานเหมือนกันค่ะ เลิกดึกแทบทุกวันเลย ☺️

ทำงานยันคลอดเรยค่ะ แร้วน้องก็คลอดง่ายมากค่ะ

ทำค่ะ จะทำจนกว่าจะไม่ไหวค่ะแล้วค่อยพักค่ะ

ทำจนคลอดค่ะแต่ลักษณะงานเบาลงไม่หนักค่ะ

ทำโลตัสเหมือนกันคะทำจนถึงกำหนดคลอดเลย