101 Các câu trả lời

กำหนดกลางเดือน ตุลา แต่หมอนัดผ่า 7-9 ตุลาค่ะ แต่กลัวจะเจ็บก่อน 😁 ท้อง 2 ลูกชายจ้าาา ชายคู่

29ตุลา ลูกชายค่าา แม่ท้องใหญ่มากเลยบ้านนี้ไม่เท่าไหร่เลย😊

ท้องใหญ่มากค่ะ นน. ลูกเท่าไหร่ล่ะคะ. บ้านนี้ กำหนด13. ตค.

โหตัวใหญ่มากค่ะ.

24ตุลาคมจ้า เเม่บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเรย..

VIP Member

กำหนด8ตุลาค่ะแต่นัดผ่า29กันยา ลูกชายจ้า

VIP Member

28ตุลาค่ะท้องท้องเเม่บ้านนี้เล็กมากๆ

บ้านนี้6ตุลาจ้าา ลูกสาวค้าา ท้องแรกคะ

บ้านนี้ 28 ตค.คะได้ลูกชายเหมื่อนกัน

บ้านนี้ 29 ต.ค ผู้ชายเหมือนกันจ้า😂

บ้านนี้07 ตุลาจร้า ลูกชายค่ะ