8 Các câu trả lời

ท้องแรกค่ะ 7 w 3วัน แม่ๆมีอาการแบบไหนบ้างค่ะ พยาบาลซาวครั้งแรกยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นเลยค่ะ แม่ๆคนไหนซาวได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นกี่วีคกันบ้างค่ะ🙂

ไปซาวมาเมื่อวาน 7 w เห็นหัวใจเต้นแล้ว ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

เกดท้องแรก 10 วีค แต่ออกเหมือน 4 เดือนเลยค่ะ นน.ก่อนท้อง 44 แต่พอท้องขึ้นมา 47 เลย หิวทั้งวัน

บ้านนี้ท้องแรก2เดือนออกแล้ว ไม่รู้ว่าพุ่งแม่รึลูก555

บ้านนี้ท้อง9w มีแต่คนทักคิดว่าห้าถึงหกเดือนค่ะ

ท้อง 2 ค่ะ แค่ 2 เดือนเองค่ะนึกว่าท้อง 5 เดือน😆

เยอะเลยค่ะ เดิมๆก็มีพุงอยู่แล้วด้วย อิอิ😆

บ้านนี้นึกว่าท้อง 5 เดือนเลยค่ะ

7w 5d ค่ะ

บ้านนี้8วีค ท้อง2 เหมือนท้อง4-5ด.

เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan