10 Các câu trả lời

เราไม่รุ้ว่าจิงไหมแต่เราปรึกษาหมอ หมอบอกว่า เดกตื่นและนอนเปนเวลาของเค้าเองไม่ได้เกี่ยวกับแม่ ขอแค่แม่นอนแล้วหลับพักผ่อนเพลียงพอก็พอ. คือถ้านอนดึกก็ต้องตื่นสาย อันนี้หมอบอกเรามาแบบนี้อ่ะค่ะ. ขอแค่นอน8 ชม. ขึ้น.

บ้านนี้32wเป็นค่ะแต่นอนกลางวันเยอะเพราะอยู่บ้านเฉยๆทำงานบ้านเสร็จก็นอนค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ช่วงกลางคืนนอนไม่หลับก็มานอนกลางวันเอาค่ะ

มีผลกระทบบางคะแต่ท้องแก่ปกติจะนอนไม่ค่อยหลับอยุ่แล้วคะ

บ้านนี้หลับตั้งแต่2-3ทุ่มแล้วจะตีมาอีกทีก็ตี3-4ทุกวันคะ

VIP Member

มีผลกระทบบ้างค่ะ. แต่ท้องแก่นอนไม่ค่อยหลับ ปกติค่ะ

เปนเหมือนกันเรยค่ะ บางคืนได้นอนแค่2-3ชั่วโมง 37+4ค่ะ

หาเวลานอนกลางวันนะคะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ29w6d

มีผลกระทบแน่นอนค่ะ

ผลกระทบต่ออะไรบ้างคะ

Câu hỏi liên quan