4 Các câu trả lời

ของเราไม่แพ้ท้องเลยคะ กินปกติ กินได้ทุกอย่าง อร่อยทุกอย่าง น้องปกติโตตามเกณฑ์ ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วคะ

Wow ดีจังคร้า ขอให้แม่และน้องสุขภาพแข็งแรงนะคะ

VIP Member

ปกติค่ะ เราก็มาหายตอนเข้าช่วง3เดือน แรกๆน้ำหนักลดฮวบเลย หลังจาก6เดือนขึ้นไปน้ำหนักพุ่งเอาๆเลยค่ะ

จัดเต็มเลยค่ะแม่ เดี๋ยวหลังคลอดต้องงดนะคะ555555

VIP Member

ดีที่หายแพ้คะแม่จะได้กินเยอะๆน้องจะได้นน.ดี

😄😄แต่พุงขยายขึ้นแย้วค้า ตอนนี้ 😄😄 กินได้ไม่อั้นเลยจ้า

ปกติจ้า อิจฉาด้วยจ้าาาา😭😭😭😭😭😭

2 เดือนแรกแทบแย่เหมือนกันจร้าา สู้ๆนะคะ✌️✌️😄

Câu hỏi liên quan