38 Các câu trả lời

กินได้ค่ะวันละ1พู พูขนาดพอดีเท่าฝ่ามือนะคะไม่ใช่ว่าพูใหญ่เกิน แต่อย่ากินบ่อยค่ะ

แม่บ้านนี้ก็กินทุเรียนค่ะ เพิ่งกินวันนี้เลย แต่ไม่ควรกินบ่อยนะคะ นานๆกินทีค่ะ

คนที่ห้ามกินคือคนท้องแล้วเป็นเบาหวานค่ะ เราลองแล้วน้ำตาลสูงปรี๊ดดดดด

เห็นเขาบอกว่ากินได้นะเเต่พอหายอยากเพราะมันทำให้เด็กผมบางได้ค่ะ

กินได้คะแต่ในปริมาณที่พอเหมาะ แต่แม่บ้านนี้พอได้กินก็กินเกิน😁😁

กินได้ค่ะมีประโยชน์ แต่ไม่ควรกินเยอะค่ะ เพราะน้ำตาลสูง

VIP Member

กินได้เเต่อย่ากินเยอะทุเรียนช่วยเรียกน้ำนมได้ด้วยคะ

กินได้แต่ห้ามกินเยอะ ลูกจะเหลืองคะ แม่เราบอก

กินได้นะคะ แต่ห้ามกินเยอะ เดี๋ยวครรภ์เป็นพิษ

อย่ากินเยอะนะคะ เดี๋ยวน้ำหนักตัวพุ่งค่ะ

Câu hỏi liên quan