82 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันบางครั้งจ๊าแม่ ทำอะไรช้าหยิบจับของหล่นดีจัง555 ก้มเก็บก็ยากจ๊ะ ท้องโตแล้วจะคล่องตัวลดลงจริงๆด้วย พอเข้า 8 เดือนแล้วขยับตัวไม่คล่องเท่าที่อยากเป็นจ๊า อีกนิดเดียวก็ได้คลอดนะจ๊ะ ตอนนี้ต้องทำใจปรับตามร่างกาย😁😁 คุณสามีรับหน้าที่เก็บตามไปก่อน555

เป็นค่ะ​ เอากุญแจรถไปใส่ตู้เย็น​ หาอยู่นานมากค่ะหาจนท้อ​ เลยจะไปเปิดตู้เย็นเพื่อกินน้ำ​ เจอแบบงงๆว่าเอาใส่ไว้ตอนไหน​ โดนพ่อบ้านสวดยับบบ​

เป็นค่ะ บ้างทีเดินไปจะหยิบของพอเดินไปถึงลืมค่ะแม่ พอกลับมานั่งที่เดิมค่อยคิดได้อีกทีค่ะ เป็นบ่อยมากจ้าแม่

เป็นค่ะ บ้างทีกินยาไปแล้วก็ลืมคิดว่ายังไม่ได้กินยา 55555555 และเวลาจะซื้อไร อยู่บ้านจำได้ดี พอไปซื้อลืมค่ะ 5555555

เป็นค่ะ ลืมง่ายมาก ล่าสุดดึงกุญแจรถออกแล้วก็ทิ้งไว้ในรถ แล้วเดินหาไปทั่ว55555

ล่าสุดลืมโทรศัพท์มือถือไว้ร้านก๋วยเตี๋ยว เพราะใจจดจ่อไปหาทุเรียน😂😂

เป็นบางครั้งค่ะ.ส่วนใหญ่จะเป็นคุณพ่อที่ขี้ลงขี้ลืมเก่งกว่าแม่อี๊ก😄

ขี้ลืมง่ายมากค่ะบ้านแบบแค่หันหน้าก็ลืมแล้วจะเมื่อกี้จะทำอะไรต่อ

ปกติก็เป็นคนขี้ลืมอยู่แล้วค่ะ ตอนนี้ลืมหนักมากกว่าเดิมอีก 🤣

ลืมตั้งแต่ไตรมาสแรกเลยค่ะ​ ตอนนี้จะเข้าไตรมาส​ 3​ ก็ยังลืม

Câu hỏi liên quan