102 Các câu trả lời

บ้านนี้ 18 มีนาเหมือนกันค่ะ แต่วันที่ 18กุมภา หมอนัด พอดีมีท้องแข็งและเหมือนปวดท้องประจำเดือน หมอให้นอนแอดมิทเลย นอนดูอาการก่อน2วัน ได้ฉีดยากระตุ้นปอดเด็ก กินยากันท้องแข็ง น่าจะได้ลาคลอดเลย 35วีค น้ำหนักน้องมี 2,498 หมอเลยอยากให้รออีกหน่อย อาจจะคลอดวันที่ 18/3

8มีนา แม่ท้องแข็งบ่อยหมอจะให้คลอดตั้งแต่14กพแล้วค่ะแต่ปากมดลูกเปิดเซนเดียวอิแม่เลยยังไม่คลอดค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก1ชม4-5รอบมีเจ็บจิมินิดหน่อยอาการอื่นๆ ไม่มี แม่ลุ้นทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้11มีนาจ้า เริ่มเจ็บจิมิ ท้องแข็งบ่อย ปวดท้องน้อยเหมือนปวดปจด.เลยคะแม่ หมอนัดอีกที21ก.พ .นี้คะ ไม่รู้ว่าหมอจะให้ผ่าเลยป่าวคะ คือแม่อยากเจอน้องแล้วคะ😁😁

บ้านนี้ 18 มี.ค เหมือนกัน ตอนนี้ปวดจิ้มิ้ ปวดหน่วงท้องน้อยมากๆ เหมือนมดลูกบีบรัดตัวเวลาลูกโก่ง กังวลยุค่ะ แต่ไม่มีมูกเลือดไหลออกมา

บ้านนี้แอบแตกแล้วจ้า 18 ก.พ 34วีคเองค่ะ น้องแข็งแรงดี

15 มีนาค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว ตอนนี้ร่างกายไม่ไหวแล้วค่ะ ปวดเอวปวดหลังเท้าบวม หมอนัด23กุมภา ถ้ายังไม่กลับหัว หมดจะนัดวันผ่าแล้วค่ะ

บ้านนี้25 มีนาคะ แอบกังวล อยู่เหมือนกันคะ ขนาดท้องที่3 ท้องนี้ ผช อาการต่างจาก ผญ มากเลยคะ อีกอยากแม่จะทำหมันด้วย

คลอดเอง+ทำหมัน เลยแอบกังวนคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่อยากแตกแล้วสภาพแม่ไม่ไหวแล้ว ปวดทีลงจิมิตลอด เหมือนอารมณ์ ใครกรีดจิ'มิ เลยค่ะ

18มีนาค่ะ ตอนนี้ปากมดลูกเปิด3ซม. ได้ยากระตุ้นปอด เนื่องจากมีอาการปวดหน่วงท้องไม่หาย มีมูกเลือดออกมานิดหน่อย

บ้านนี้ 31 มีนา แต่น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ คุณหมอนัดอีกทีก็ 36w เลย ถ้าตอนนั้นน้องยังไม่กลับก็ได้จองวันผ่า

วันเดียวเลยค่ะ 31มีนา🥰

หมอกำหนด4มีนาค่ะ ปวดหน่วงๆ เจ็บจิมิเหมือนมีอรัยควักๆอยู่ 😂 หมอบอกเด็กกลับหัวแล้วพร้อมออกแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan