25 Các câu trả lời

10ตุลาปวดเอวปวดหลังปวดขาลงหาก้นนอนไม่หลับเจ็บฝ่าเท้าเวลาเดินรวมๆแล้วทั้งเหนื่อยและทรมานมากค่ะอยากแตกแล้ว5555

16 ตุลาค่ะ อาการอยากแตกมาก555 ท้องแรกค่ะ ตื่นเต้น บวกแอบกลัวหน่อยๆ รอต่อไป คลอดเองค่ะ ไม่รู้จะแตกวันไหน 😂😂

บ้านนี้ 5ตุลา ตอนนี้ปากมดลูกเปิด 1ซม. มา 6วันแล้วค่ะ..น้องยังไม่ยอมออกมาเลยจร้า ท้องแข็งบ่อยจร้า ปวดหน่วง

2 ตุลาคม ค่า ปวดท้องปวดเบามาตั้งแต่เมื่อคืน และไม่รู้มีมูหรือน้ำใสไหลเลอะ กกน. แต่ไม่เยอะเท่าไหร่ค่ะ

เหมือนกันค่ะปวดมาก ลุกเดินแทบไม่ไหว ยิ่งตรงจิมิ ปวกสุดๆ อยากเห็นหน้าแล้ว 8ตุลาค่ะ

4ตุลาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีท่าทีอะไรเลย แค่รู้สึกตึงท้องหน่อยๆ หนักมากไม่ไหว😅

VIP Member

14 ตค. ค่ะ ปวดท้องบ่อยมาก โดยเฉพาะตอนลูกดิ้น ไม่รู้โกรธอะไรแม่ มีทั้งเตะ ต่อย 🥺🥺

VIP Member

25ตุลาค่ะ มีอาการปวดตัวบ้างเล้กน้อย ท้องแข็งบ่อย แต่ดิ้นเก่งและแรงมาก🤣

8ตุลาตอนนี้ปวดหน่วง+ท้องแข็งค่ะ แต่ผ่าพุ่งนี้เช้าแล้วตื่นเต้นมากจ้า

11 ตุลา ปวดขาหนีบ จิมิมากๆ พลิกตัวโครตลำบาก อยากเเตกมากค่ะ 😂

Câu hỏi liên quan