44 Các câu trả lời

กำหนด 9 ก.ย ยังเงียบยุเลยคะแม่ ลุ้นทุกวัน😅

บ้านนี้9กันยาเหมือนกันค่ะแม่ ปวดเตือนมาตั้งแต่วันอาทิตย์ นอนไม่หลับเลยค่ะ เวลาปวด ท้องแข็งร่วมร้องไห้เลยค่ะบางครั้ง

กำหนด14​ก.ย. เงียบมากเลย​ค่ะ​ โกงตัวเก่งมากค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันค้ะ เจ็บเตือนเกือบทุกวัน

บ้านนี้หมอนัดคลอด21/9/66ก็ยังเงียบอยุ่เลยคะ

บ้านนี้กำหนดคลอดจริง27แต่น้องออกก่อนกำหนด

วันที่4กันยายนค่ะ

กำหนด28 น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะบ้านนี้ 😆

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่บ้านนี้มีอาการท้องแข็ง+ปวดท้องคล้าย ปจด แต่ไม่ถี่ค่ะ 😂

บ้านนี้กำหนด4กันยา เงียบกริบ

23กันยาคะ ไม่มีเจ็บอะไรเลย เงียบกริบ

กำหนดคลอด18กันยา 4กันยาแตกแล้วจ้า

22กันยา ปวดเหมือนประจำเดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan