44 Các câu trả lời

กำหนด21กันยาเหมือนกันค่ะยังไม่มีอาการใดๆนอกจากปวดร้าวสะโพก(เพราะแม่นั่งต่อท่อน้ำปะปาให้คุณพ่อๆงานช่างไม่เป็นเลย😅)

กำหนด 11กันยา 38+6W ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ นั่งท่าผีเสื้อก็หน่วงๆขาหนีบแต่ไม่หน่วงท้องเลย หมอกำหนดผ่า 18กันยาเลยค่ะ

บ้านนี้ 7กันยา เริ่มปวดตั้งแต่เมื่อคืน นอนไม่ได้เลย แต่รอปวดทุกๆ 5นาทีก่อน ค่อยไป กลัวปากมดลูกไม่เปิด😂

บ้านนี้นัดคลอด25กันยามีอาการเท้าบวมข้างเดียว ปวดขาปวดหลังบางวัน ไม่มีท่าทีจะเจ็บคลอดเลยคะ

บ้านนี้13 กันยา ตอนนี้38+5w ยังเงียบเหมือนกันค่ะคุณหมอนัดผ่า7ก.ย โก่งตัวแต่ทีเจ็บไปหมดอยากคลอดแล้ว

16 ก.ยยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะยังเล่นสนุกในทองแม่ยุเลยถีบซ้ายทีขาวทีแต่แม่จะเดินไม่ได้แล้ว

TapFluencer

บ้านนี้20กันยา มีเเต่มูกเลือดออกมาค่ะ เเต่ยังไม่มีอาการไรเพิ่ม อยากให้ออกมาเเล้วอึดอัด🤣

ไปมาเเล้วค่ะ หมอให้กลับบ้านมาดูอาการที่บ้าน เพราะยังไม่มีน้ำเดินเเละไม่มีปวดไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนด24 ปวดคล้ายประจำเดือนเหมือนกันคะ ท้องแข็งร่วมด้วย ตวรไปหาหมอไหมคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่น่าจะเจ็บเตือนค่ะ 😂

ปวดท้องมากค่ะแม่ทรมานนอนไม่ได้เลยปวดหน่วงๆไปทั้งท้องไม่รุ้ว่าคือตะคลอดรึอะไร

ปากมดลูกเปิด1เซนมา4วันแล้วค่ะอาการมีแค่ปวดท้องแต่ปวดเพิ่มทุกวันยังไม่ค่อยถี่ค่ะ

Câu hỏi liên quan