40 Các câu trả lời

Shoppee, Facebook, lazada, youpik ตอนนี้​เป็น​สมัคร​เป็น​สมาชิก​ของ​ App​ Youpik​ ช้อปแบบมีส่วนลดทุกๆครั้ง, ส่งฟรี, เช็คอินทุกวันก็ได้เงินสะสม, แชร์​สินค้า​ก็ได้เงิน 🎯ถ้าใครสนใจ​ 📌สมัคร​ด้วย​รหัส​เชิญ​158668 📌การ​สมัคร​ แค่ซื้อสินค้า​ในหมวดyoupik ราคา​ 999​ บาท​ และใส่รหัส​เชิญ​158668​ ก็สามารถ​เป็น​สมาชิก​ได้แล้ว​ค่ะ​😘🥰🥰

Super Mum

ไม่เจาะจงยี่ห้อค่ะ ขอเนื้อผ้าดี ลูกใส่สบาย ราคาโดนใจ แบบเข้ากับลูก ก็จัดไปค่ะ โรบินสันบ้าง เทสโก้โลตัสบ้าง หรือตามตลาดถ้าถูกใจแม่ก็จะซื้อนะคะ 😄

ลาซาด้านะคะ ร้านนี้เลยค่ะ ผ้านุ่มมีหลายอย่างให้เลือก..ส่งไวมากๆค่ะขนาดสั่งซื้อวันอาทิตได้ของวันจัน ราคาก็ปกระหยัดด้วยค่ะ

ค้นหาร้านค้ายังไงคะแม่

ซื้อของ carter's ที่งาน bbb ก่อนคลอด ตอนนี้ใช้แต่ของที่เขามาเยี่ยมขายยังไม่ได้ซื้อเพิ่มอีกเลย😂😂

papa baby เคาท์เตอร์โรบินสัน ผ้าดี ราคาไม่แพงค่ะ babylovett ชุดนอน รอมเปอร์ ใส่สบาย

ถ้าอยู่ในกรุงเทพ แถวเยาวราช แนะนำ ไซน่าเวิลด์ ชั้น 4

แม่ไม่ไดซื้อเลย ลุงป้าซื้อมาฝากและก็รับบริจาคมา

VIP Member

shopee เลยค่ะ ราคาถูกกว่าในเฟสและในลาซาด้าเยอะเลย

H&M kids ค่ะ ช้อปได้ใน เว็บออนไลน์เลย https://th.hm.com/kids.html

VIP Member

ชิปปี้ค่ะ แล้วก็บิ๊กซีตอนลดราคาถูกมาก

Câu hỏi liên quan