9 Các câu trả lời

ซื้อตั้งแต่รู้เพศค่ะ ตอน3เดือน ตอนนี้5เดือนแล้ว เตรียมซื้อของแต่งห้องต่อค่ะ ดูเรื่อยๆก็ดีนะคะ เพลินดีค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ ไม่มีเวลาไปเลยค่ะ พ่อบ้านก็ทำงานทุกวันว่าจะสั่งทางเน็ตเอาค่ะ

29 สัปดาห์ ทะยอยซื้อแล้วค่ะ. และจะไปงานแม่และเด็กที่ไบเทคบางนาปลายเดือนนี้ด้วยค่ะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ 4 เดือน แล้วว่าสิ้นเดือนนี้จะซื้อเตรียมให้ครบ กำหนดคลอด 1 ตค

6-7เดือนค่ะ อาทิตย์นี้มีงาน amarin ว่าจะไปดูเพิ่มค่ะ

ทยอยซื้อได้ตั้งแต่รู้ว่าท้องคะ

แม่บ้านนี้ทยอยซื้อตอน8เดือนค่ะ

ค่อยๆทยอยซื้อตามงานต่างๆจ้า

VIP Member

ซื้อตั้งแต่รู้เพศค่ะ

บ้านนี้6เดือนแล้วยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ

VIP Member

8เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan