457 Các câu trả lời

ไม่อยากให้เรียกว่าขี้เกียจเลยค่ะ บางทีมันเหนื่อยง่าย ปวดหลัง ปวดขาก้มๆเงยๆ บางทีก็ปวดจี๊ดที่ท้อง

ขี้เกลียดมากเลยค่ะอยากแต่จะนอนเช้าไม่ตื่นกว่าจะกินข้าวนอนก็ดึกหิวตอนดึกไม่ยอมนอนเห้อทำไงดีค่ะ

บางวันก็ขี้เกรียจบางวันก็รู้สึกอยากทำงานบ้านดีดขึ้นมาเลยค๊า ทำเยอะไม่ได้ก้มมากแล้วเวียนหัวมาก

เอาจริงๆ ก็สุดๆๆๆ นะ ❤❤❤ แต่ก็มันต้องทำอะ ไม่งั้นใครจะทำแทน // มัน็เหนื่อยด้วยละ เหนื่อยแบบหอบเลย

35w5วัน ขี้เกียจแต่ก็ไม่มีไรให้ทำ กินนอน แล้วก็รู้สึกเบื่อมากๆ พยายามเดินเยอะๆวนรอบบ้าน ดูต้นไม้

ไม่ขี้เกียจเลยคะเอต่บางทีมันเหนื่อยเดินเหินไม่สะดวกก้มๆเงยๆไม่ได้ตอนนี้ท้อง6เดือนเเทบไม่ไหว

TapFluencer

เราทำงานจนถึงวันศุกร์วันเสาร์ร้านปิด วันอาทิตย์คลอดเลยค่ะ รู้สึกว่ามีเค้าแล้วขยันกว่าเดิม😂

❤️❤️❤️ที่สุดเลยค่ะ ขี้เกรียจแม้แต่จะกินอาหารหรืออาบน้ำ แต่ชอบเดินทางท่องเที่ยวมากที่สุดเลย

ไม่เลยค่ะ เป็นคนแอคทีฟมาแต่ไหนแต่ไร จนท้องก็ยังเป็นอยู่ นอกซะจากเหนื่อยจริงก็จะเอนหลังแปปๆ

ไม่ขี้เกียจหรอกแต่เหนื่อยหายใจไม่ค่อยอิ่มอะไรที่เคยทำได้แล้วทำไม่ได้รู้สึกอึดอัดมากกว่า

Câu hỏi liên quan