526 Các câu trả lời

แพ้ตั้งแต่ท้องเลยจ้า นอนเท่าไหร่ก็ไม่อิ่มอยากแต่จะนอนอย่างเดียว หงุดหงิดง่ายอีก

แพ้ตอน 8 week แพ้หนักมากๆๆ กินอะไรก็อาเจียนออกหมด เวียนหัว คลื่นไส้ อยากนอนตลอดเวลา

แพ้ประมาน5-6wค่ะ ช่วงนั้นทำงานเข้ากะดึก ทรมานมาก น้ำเปล่ายังขม มาหายแพ้เอาตอน9-10w

แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าตัวเองท้อง เลยตรวจดูสรุปท้อง ตอนนี่14wยังไม่หายแพ้เลย😂

เริ่มแพ้ตั้งแต่เดือนแรกเลยค่ะตอนนี้ 28W 4D ก็ยังมีแพ้ท้องอยู่บ้างนิดหน่อยค่ะ

6-12 week ค้า อาเจียนนิดหน่อย แต่เบื่ออาหารหนักมาก ช่วง 10w หน้ามืดเป็นลมบ่อยมากค่ะ

พึ่งเริ่มแพ้ค่ะ เพลียๆ นอนไม่ค่อยหลับ เหม็นนั่นนี่ ทานอะไรได้นิดหน่อยค่ะ

ไม่รู้ว่าแพ้รึป่าว เพราะไม่อ้วกไม่เปรี้ยวปากคะ แต่อ่อนเพลียง่าย ง่วงนอนบ่อย

เป็นเหมือนกันคะ

ตอนที่ตรวจรู้ว่าท้องจ้า😆 ตอนยังไม่ตรวจไม่มีอาการพอตรวจรู้ผลเท่านั้นละ555

แพ้ตอน4สัปดาห์ ง่วงนอนตลอดเวลา เหนื่อยง่าย แพ้หนักมาก ไม่เคยแพ้มากขนาดนี้

Câu hỏi liên quan