526 Các câu trả lời

แพ้สัปดาห์ที่6ค่ะ ตอนนี้6+5แพ้หนักมากนอนจมอยู่แต่บนที่นอน

ประมาณ2เดือนค่ะ. ตอนนี้ 5เดือนยังไม่เลิกแพ้เลยค่ะ. ทำไงดี😩

แพ้ตั้งแต่ยังไม่รุ้ตัวว่าท้องค่า แพ้ตั้งแต่เดือนแรกเลย

ไม่เเพ้เลยค่ะปกติทุกอย่างเลยทำงานได้ไม่มีอาการอะไรเลย

แพ้ตอนจะเข้า 7 วีค กินไรไม่ได้เลยจ้า เหม็นสามี เบื่ออาหาร

VIP Member

ตั้งแต่เดือนแรกวันประจำเดือนขาดเลยค่ะ แต่ไม่แพ้รุนแรง

ม่รุ้ว่าท้องเลยจ้าอาการออก3เดือนจะ4เดือนประมานนี้คร่า

ไม่แพ้อะไรเลยค่ะ กินทุกอย่างได้ปกติทั้งคนแรกและคนที่2

แพ้ตั้งแต่ยังไม่ตรวจครรภ์ พอตรวจรู้ว่าท้องแพ้หนักเลย

ยังไม่เเพ้เลยค่ะแต่กินเยอะมีอาการง่วงนอนตลอดเวลาเลย

Câu hỏi liên quan