12 Các câu trả lời

ซักรอแล้วคะแม่ 37+3 วีค ช่วงนี้มีเจ็บหลอกมาเป็นพักๆเลย ไม่เตรียมไม่ไหวคะ เจ็บช่วงล่างไปหมดเดินไม่ค่อยไหวแล้ว

TapFluencer

เตรียมตอน30 วีคค่ะ ซักเเล้วใส่ถุงศูนย์อาการค่ะ อายุครรภ์เยอะนั่งไม่ไหวเเล้วค่ะ พ่อซักผ้าด้วยมือไม่เป็น🤣🤣

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ซักแล้ว เริ่มจัดใส่ตะกร้าบ้างแล้วค่ะ เผื่อฉุกเฉิก คุณพ่อสามารถหิ้วขึ้นรถได้เลย

จ้าา บ้านนี้กำลังชัก

กำหนดคลอดวันเดี่ยวการเลยค่ะ วันนี้ได้37วิคแล้วๆ แต่ท้องแข็งบ่อยมากๆๆ ลูกก็ดิ้นน้อยๆลงต้องทำไงดีค่ะ

สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่

กำหนด4ตุลาซักผ้าเตรียมไว้ตั้งแต่7เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้จัดของใส่ตะกร้ารอหิ้วไปรพแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะพร้อมมาก เอกสารทุกอย่างเตรียมหมดแล้ว แต่เหมือนช่วงหลังๆน้องยังไม่ค่อยอยากออกเลยแม่ชิวมาก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้าแม่บ้านนี้พร้อมหิ้มแล้วกลัวฉุกเฉินมา

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ 35-36 แล้วค่ะ ตอนนี้ 37 เริ่มเตรียมรอคลอดแล้วค่ะ

กำหนด 1 ตุลาค่ะ ทยอยเตรียมตอนเข้า 37w พร้อมหิ้วไปโรงพยาบาลแล้วค่ะ❤️

เราก้37พรุ่งนี้คะซักใส่ตะกร้ารอพร้อมแล้วคะ

งื้อของเรากำหนดคลอด27กันยา เพิ่ง36วีคเองคะ

เราดูแผ่นชาวด์น้อง แล้วที่คุณหมอเขียนใส่สมุด แล้วคุณหมอก็นัดอาทิตย์ละครั้งแล้ว ตอนนี้น้ำหนักน้อง2700 37วิควันนี้😁