49 Các câu trả lời

แฟนเหนแก่ตัวจังเลย

VIP Member

เป็นเราๆรับไม่ได้คะ

ไม่โอเคมากๆค่ะ

สามีหื่นมาก

ไม่โอค่ะ

ถ้าแอบไปซื้อกินเราก็ไม่โอเคค่ะ แต่ทางที่ดีสามีควรพูดควรบอกภรรยาตรงๆว่าถ้าซื้อกินภรรยาจะโอเคมั้ย และทำข้อตกลงกันทั้งสองฝ่าย

ไม่โอเคเลยคะ

รู้สึกเหมือนเค้านอกใจเราใช่ไหม เพราะเราเป็นฝ่ายจับได้ว่าเค้าแอบไปซื้อกินนอกบ้าน ทั้งๆที่เราก็ท้องอยู่ด้วย เค้าน่าจะเข้าใจและเห็นอกเห็นใจเรา ว่าระยะเวลาแค่ไม่กี่เดือน เราก็คุยกับสามีช่วยกันหาวิธีอื่นก็ได้ ไม่ใช่มาทำแบบนี้ แล้วสามียังมีไลน์ติดต่อกับไซส์ไลน์อีก อันนี้ต้องเด็ดขาดนะคะ !... ยังไง ก็สู้ๆนะคะ คุณแม่ เดี๋ยวมันก็ผ่านไป แม่ทุกคนอยากมีครอบครัวที่อบอุ่น พร้อมหน้าพร้อมตา

ถ้าเชายังทำหน้าที่ของก็อย่าคิดมากบ้านนี้ตั้งแต่ท้องจนัอนนี้7เดือนยังไม่มีอะไรกันเลยเลี้ยงลูกเหนื่อยไม่มีอารม

Câu hỏi liên quan