2 Các câu trả lời

เกณฑ์ในแอพนี้บอกว่าอยู่ที่ 11.5-11.7 ค่ะ ถ้ากังวลของเทียบในสมุดชมพูดูค่ะแม่ บ้านนี้คนก็ว่าลูกตัวเล็ก ไม่อ้วนตอนหนัก 10-11 โล เราเลยให้อุ้มสักชั่วโมงค่ะ ไม่มีใครบ่นอีกเลย 🤣 55555555 หลังขิต แขนขิตตาม ๆ กันไป

พอดีแถวบ้านมีเด็กน้องตัวอ้วนจ่ำม่ำ เขาชอบเปรียบเทียบกับลูกเราค่ะ เราเลยคิดหนักกังวล ขอบคุณนะคะ

ไม่เล็กหรอกค่ะ ลูกเรา 1ปี 8 เดือนหนักแค่ 10.9 เองค่ะ ยิ่งช่วงนี้ฟันจะขึ้นยิ่งไม่ยอมกินข้าวเลย

ค่ะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงก็พอ น้ำหนักไม่เยอะไม่จ้ำม่ำก็ไม่เป็นไรนะคะ

Câu hỏi liên quan