11 Các câu trả lời

VIP Member

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะแม่ ตอนเค้าท้องมิลินคือฝันว่าได้พระกับสร้อยทองอันนี้แม่ไม่ค่อยมั่นใจเลย แนะนำให้แม่ลองตรวจดูน๊า ผลเป็นยังไงบอกด้วยน๊า ลุ้นๆค้า

ซื้อที่ตรวจชัวร์กว่าค่ะตัวเองเค้าฝันบ่อยมากไม่เป็นอะไรเลยค่ะ พอท้องจริงๆพี่สาวแฟนเป็นคนฝันว่าคนเอาของมาให้แล้วเค้าก็ท้องค่ะ ☺️

VIP Member

งุ้ยยยตื่นเต้นแทนเลยค่า แต่บ้านนี้ตอนท้องไม่เคยฝันอะไรเลยค่า☺️ แม่ลองตรวจดูนะคะเพื่อความชัดเจน ลุ้นๆๆค่า ♥️♥️

เหมือนกันเลยค่าา​ ตรวจตั้งแต่ประจำเดือนยังไม่ขาด 2ขีดเลย

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาสร้อยทองมาคล้องคอให้2เส้นผ่านมา1เดือนซื้อที่ตรวจมาตรวจขึ้น2ขีดหลังจากปล่อยมา4ปีครึ่งค่ะ

VIP Member

ลูกสาวคนแรกฝันว่าได้สร้อยทองใหญ่มากค่ะ และท้องสองได้ลูกชาย ฝันเห็นเสือน้อยน่ารัก ตรวจเลยค่ะแม่ จะได้ชัวร์😂

ป้าฝันว่ายายที่เสียอุ้มเด็กมาให้ป้าเลี้ยง บ้านเเฟนเเม่เเฟนฝันว่ามีเด็กเอาเพชรเอาทองเอาเงินมาให้

กลางคืนฝันขึ้น2ขีดแบบแม่เลยค่ะ ตื่นเช้าลองตรวจคือ2ขีดเข้มจริง ปจด ไม่มา2วันเอง ตอนนี้4เดือนแล้วค่า🎉

VIP Member

อาจจะมาจริงได้ค่ะ ความฝันอาจเป็นไปได้ บอกสามีขยันทำการบ้านด้วยน่ะค่ะ

ฝันว่าท้องค่ะก็ท้องจริงๆเหมือนในฝันเลย

ถ้าให้แน่ใจ ชื้อที่ตรวจมาตรวจเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan