31 Các câu trả lời

ที่​ รพ​ ที่ฝากครรภ์​ ให้ฉีดเข็มแรกซิโนฯเข็ม2แอส แม่ยังไม่อยากฉีดเลยค่ะ​

ฉีดแล้วจ้า ซีโนฟาม ปกติไม่มีไข้ จ้า ลูกดิ้นดี แกติทุกอย่าง 35 สัปดาห์จ้า

ฉีดซิโนฟาร์มคะ ฉีดวันที่26 มีอาการปวดแขน ง่วงนอนหิวน้ำบ่อย ท้อง18วิคคะ

บ้านนี้ฉีดครบ2เข็มถึงรู้ว่าตัเองท้องได้2เดือนแล้วคะ ไม่มีอาการอะไร

วันนี้ไปฉีดที่ สถานีกลางบางซื่อ ค่ะ ได้ Az ท้อง 19 week

ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์ให้ฟังนะคะ

หมอที่เราฝากครรภ์ก็แนะนำว่ายังไม่ต้องฉีดค่ะ

ยูทูปไม่ค่อยมีหรอก ต้องไปดูในเพจคนท้อง ในเฟส

ฉีดมื้อวานนี้ค่ะปกติดีค่ะ(ชิโนฟาร์มค่ะ)

TapFluencer

ยังเลยค่ะ..รอคลอดแล้วค่อยฉีดค่ะ

ไปฉีดมารึยังคะ ฉีดของอะไร