26 Các câu trả lời

เค้า18 พ.คนี้ เท้าบวมลูกดิ้นแรงมากค่ะ บางวันก็ขาปั้นแข็งตอนกลางคืน

หนู17พ.ค. กลางคืนนอนแทบไม่ได้เลยค่ะมือชาปวดแทบทุกคืนบางทีก็ปวดขา

เหมือนกันเลยคะแม่มือชาไปหมดไม่ได้นอนทับนะแต่ชามาก ปวดข้อมือทั้ง2ข้างไม่ไหว

กำหนดผ่า17พค ฉี่บ่อย อาการมือชากลางคืนด้วย ลิ้นแต่ละทีจุกมากค่า

18พ.คอึดอัดท่องปั้นบ่อยปวดหน่วงบ่อยมากกปวดทีร้าวไปก้นกบเลยค่ะ

28 พ.ค ค่ะ ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ แต่ส่วนมากเจ็บหลัง

บ้านนี้วันที่ 1 พฤษภา ไปนอนรอผ่าวันที่ 2 พฤษภาคม ค่ะ

บ้านนี้2พ.ค ไม่มีอาการอะไรเลย อยากคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด29พ.คค่ะ อึดอัดไม่ไหวเเล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่หนู14พ.คท้องปั้นแข็งบ่อยมากๆ

บ้านนี้ 5พ.ค. น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂

Câu hỏi liên quan