11 Các câu trả lời

30+2 หายใจไม่เต็มอิ่ม เหนื่อยง่าย ใจสั่นแปลกๆเหมือนคนกำลังคิดอะไรอยู่ในใจทั้งที่ไม่มีเรื่องอะไรให้คิด ปวดซี่โครงซ้ายนอนท่าไหนก็ไม่สบาย

ตอนนี้อาการยังเป่นเหมือนเดิมหรือค่ะ

บ้านนี้31+3 หายใจไม่อิ่มค่ะอุ้ยอ้ายมากทำงานบ้านแปปๆต้องเอนหลังค่ะ เหนื่อยง่าย เจดสะโพกบงเอวลงขา สู้ๆค่ะแม่อดทนเอาค่ะเพื่อตัวเล็กนะคะ

28+5 เจ็บใต้ราวนมซ้ายมาก นอนตะแคงซ้ายไม่ได้เลย ตะแคงขวาก็ไม่ถนัด นอนหงายก็หายใจไม่ค่อยออก กว่าจะหลับได้แต่ละคืนทรมานมากๆ

เป็นทุกวันเลยหรอคะ

29+4จ้า. หายใจไม่อิ่ม. ส่วนด้านอารมณ์. เริ่มควบคุมได้บ้างแล้วจ้า. ดีขึ้นกว่าตอนท้องแรกๆนิดนึง. แม่สู้ๆเด้อ

29+6 ปวดซี่โครงซ้ายมากๆเลยค่ะ ปวดหลัง นอนท่าไหนก็ไม่สบาย ปวดท้องจี๊ดๆเวลาลูกดิ้นด้วยค่ะ

28+4หายใจใม่ค่อยอิ่มค่ะ เหนื่อยง่าย อยุ่ดีๆใจสั่นหายใจใม่ทันแล้วหน้ามืด

เหมือนกันเลยค่ะแม่28+4ขี้วีนเก่งมาก

บ้านนี้ไม่วีนแม่ แค่เดินนิดเดียวเหนื่อย หายใจไม่อิ่ม

30+2แน่นมากคะหายใจไม่สดวกเลยย

เป็นเหมือนกันเลยคะ 28+2

ปวดหลังมากมากเเบบที่สุดบางวันนิ้วบวมเท้าบวมค่ะเเมะบวมมากหงุดหงิดทั้งวันก็ว่าได้เวลานอนหงายหายใจสะดวกเลยค่ะ

27+4 เป็นเหมือนกันคะ

Câu hỏi liên quan