28 Các câu trả lời

เปนแบบนี้ตอน25 w ค่ะ. มียุ่ช่วง3-4 วัน ลุกแล้วลงน้ำหนักเหยียบข้างซ้ายไม่ได้เลยปวดตรงก้นกบมาก. เดินแทบไม่ได้ต้องยืนขาเดวก่อนสักพักค่อยลงขาอีกข้าง. จะก้มเงยก็เจ็บมาก ดีนะเปนล่ะหายถ้าเปนยังคลอดตายแน่ๆ 🤣

VIP Member

เป้นค่ะ ตอนนี้ 34+3 วีตแล้วใตรมาสสุดท้ายแร้วด้วย ทรมานมากๆค่ะแม่ หายใจลำบาก เดินก้ช้าลง ลูกดิ้นทีฉี่แทบราดตรงนั้นเลย แถมท้องแข้งบ่อยๆด้วย เจ้บใต้ราวนมบ่อยๆด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะ กลางคืนนอนไม่ได้เลยหายใจไม่ออก บางทีไม่ได้กินน้ำแต่เวลาน้องดิ้นปวดฉี่มากๆแต่พอไปฉี่ ฉี่ออกนิดเดียวเองค่ะ555

เปนเหมือนกันเลยคะ

24wเวลานั่งท่าเดิมนานๆปวดหลังมากและปวดหัวหน่าวช่วงกลางคืนตื่นเช้าและเวลาเดินทาง ท้อง2 อาการเหมือนใกล้คลอดช่วงท้องแรกเลยค่ะ

23wเป็นเหมือนกันค่ะ. เหมือนน้องดิ้นอยู่ตรงโหนก. บ้างทีดิ้นแรงสะเทือนถึงรู้ทวานเรยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่อันนี้เเน่นหน้าอกด้วย ช่วงใต้ราวนม อึดอัดมากกกกก

เป็นเหมือนกันค่ะเจ็บจิมิมากขยับทีเย็บมากน้องก็ดิ้นตำ่แต่ดิ้นเก่ง

อดทนค่ะแม่เราก็เป็นฉี่ทั้งวันทั้งคืนนิ่งเป็นหลับขยับเป็นฉี่

จะเริ่มมาเป็นหนักตอน 6-7 เดือนค่า ตอนนี้ 37W แล้ว สู้ๆนะค่ะคุณแม่

บ้านนี้ชอบแน่นหน้าอกหายใจไม่สะดวกเวลานอนในบางทีจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ พลิกตัวทั้งคืน ไม่ถนัดสักที 😆

Câu hỏi liên quan