28 Các câu trả lời

ชิวมากเลยค่ะตอนรอผ่า เจ็บแค่ 2-3 วันแรก เจ็บไม่มากค่ะ เจ็บแบบทนได้

ผ่าคลอดค่ะสบายมากเราผ่าโรงพยาบาลกรุงเทพดูแลดีมากค่ะ

TapFluencer

แม่ลูกสามลักดูแลกหรือแม็คคะทองป่ะปนป้นในเนื้หรอ

Super Mum

ไม่ต้องกลัวค่ะหมอเก่งเครียมทุกอย่างให้เราแบ้ว

ชิวมากค่ะ ผ่าบ่ายโมง ให้นมลูกตีสองของอีกวัน

ขอถามเพิ่มคะ แม่กลัวตอนใส่สายฉี่เจ็บไหมคะ

ไม่รู้สึกตัวหรอกค่ะ เพราะพยาบาลใส่ตอนเราสลบเเล้วค่ะ ถอดออกก็ไม่รู้สึกเจ็บค่ะ

บ้านนี้ผ่าแบบดมยา ทรมานมากท้องแรกด้วย

บ้านนี้ผ่าทั้ง2คนจ้า