181 Các câu trả lời

VIP Member

16w ค่า บางคนว่าท้องเล็ก บางคนก็ว่าท้องใหญ่55555 สับสน แต่ไม่กังวลเลยค่า เพราะยึดน้ำหนักลูกเป็นหลัก น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ดีค่ะ

พรุ่งนี้ก็ 11weekแล้ว แม่เป็นท้องแรก ก่อนท้องก็พุงโตอยู่แล้ว ที่เห็นใหญ่ๆแบบนี้ เป็นน้องหรือพุงไม่แน่ใจ ฮ่าาา

บ้านนี้ตอนท้องท้องเล็กมากค่ะ. ตอนคลอดเหมือน 5 เดือน แต่น้องหนัก 3,400 แม่ๆที่ท้องเล็กอย่ากังวลนะคะ

VIP Member

ใช่ๆ แอดมินพูดถูก ถึงท้องจะใหญ่ใช่ว่าบางทีน้ำหนักลูกจะดีนะ ส่วนใหญ่ลงแม่หมด 🤣🤣

32wพอดีค่าา น้ำหนักเพิ่มขึ้นเยอะมากๆค่ะ ขึ้นมา 23 โลแล้ว 😂😭

27wคะท้องไม่ใหญ่แต่ลูกน้ำหนักเกินเกณฑ์คะน้ำหนักปาไป1032คะ

21วิคค่ะ ท้อง3น้องหลุดยาคุมมาค่ะห่างจากคนโต15คนกลาง14ค่

24week5daysแล้วค่า เบบี้บอยบ้านนี้กำหนดคลอดเดือนพฤศจิกายนค่ะ

เท่ากันเลยค่ะ ผู้ชายเหมือนกันอีก ใช่กำหนดคลอด 19 พ.ย. มั้ยคะ

ท้องได้15สัปดาห์แล้วค่ะ แต่ท้องไม่ค่อยใหญ่เลย

ท้องเป็นผื่นแบบนี้จะเป้นรอยมั่ยค่ะถ้าหาย

Câu hỏi liên quan