32 Các câu trả lời

มีคะให้คุนพ่อใช้ถุงยางรึไม่ก้อคุนแม่กินยาคุมคะถ้าปจด.มาปรกติกินได้คะแม่บ้านนี้กิน เอ็กซ์ลูตอนคะสำหรับแม่ให้นมลูก

มีได้ แต่ต้องป้องกันด้วยทุกครั้ง ถ้าไม่ป้องกันก็ท้องได้ค่ะ บางคนคลอดมาแค่เดือนเดียวยังท้องได้เลยค่ะ

55+อ่านแต่ละเม้นต์มีสิทธิ์ท้องเราขนลุกเลยแม่บ้านนี้ทำหมันแฟนอยากรู้หมันจริงเปล่าโอ้ยตายย

มีโอกาสท้องได้ค่ะ ยิ่งถ้าคลอดเอง ประจำเดือนมายังค่ะ ต้องป้องกันสวมถุงยางก่อนค่ะ

มีโอกาสคะ เพื่อนที่ทำงานลูกคนแรกพึ่งคลอด3-4เดือน ท้องคนที่สองอีกสามเดือนแล้วคะ

ถามว่ามีสิทธิ์​ไหม มีสิทธิ์​ท้อง100%เลยค่ะ เพราะคลอด​มาตั้ง3เดือนเเล้ว

น่าจะรอดแล้วค่ะ

VIP Member

ต้องไปตรวจหลังก่อนคะแล้วหมอจะแนะนำว่าจะคุมกำเกิดอย่างไรนะคะ

คุณแม่ควรป้องกันให้ดีค่ะ หลังคลอดโอกาสติดลูกง่ายขึ้น

หลังคลอดเมนมายังค่ะถ้าเมนยังไม่มาก็ยังไม่ท้องค่ะ

ถ้ากลัวทำไมไม่ป้องกันไว้ละคะ หลังคลอดจะติดไวมากๆ

Câu hỏi liên quan