2 Các câu trả lời

กินมานานแค่ไหนแล้วคะ ถ้ากินประจำติดต่อมามากกว่า6เดือนก็ 50/50ค่ะ ถ้าไม่ตรงช่วงไข่ตกก็รอดไป แต่บางคนแค่ลืมเม็ดเดียวนี่ไม่ได้เลยค่ะติดทันที แต่ส่วนตัวแล้วลืมกินประจำมากกว่า5เม็ดก็เคยแต่ก็ไม่ท้องค่ะ แต่พอหยุดไม่กินเลย28วันตรวจท้องทันที แล้วแต่ร่างกายแต่ละคนด้วยค่ะ บางคนกินทุกวันไม่เคยลืมก็ยังท้อง

ครับ ขอบคุณครับ

มีค่ะ ถึงจะไม่ลืมทานเลยก็มีค่ะ ระหว่างนี้ควรใช้การป้องกันอย่างอื่นร่วมด้วย เช่นถุงยาง อย่างน้อย 4-5 วันค่ะ

ครับ

Câu hỏi liên quan